Welcome to Tomboy's Forum

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Welcome to Tomboy's Forum

Tomboys of Viet Nam !

5 posters

Black Cat

Black Cat
    Black Cat
    Ma mới
    Ma mới

Nữ Sagittarius Nhân Mã Tổng số bài gửi : 8
    Điểm đóng góp : 12
    Số lần được thank : 0
    Birthday : 05/12/1992

Black Cat  Empty Black Cat

Bài gửi  Black Cat Fri Sep 03, 2010 2:36 pm

Chào tất cả thành viên viên trong Tomboysg
    Mình tên là Hắc Miu [You must be registered and logged in to see this image.]
    Lí do có cái tên này vì mình rất thích mèo [You must be registered and logged in to see this image.] và mê màu đen .Đi ra đường buổi sáng lúc nào cũng nổi bật vì mọi người thi nhau mặc đồ thật sáng chói trong khi Miu mặc đen thui từ đầu xuống chân . Nên đâm ra phản tác dụng dù ghét bị chú ý hay nhòm ngó =='''
    Miu năm nay 18 tuổi , nhưng tính còn con nít lắm nè [You must be registered and logged in to see this image.]
    Sở thích thì hơi bị nhiều :
    Về thần tượng : thích rất nhiều Tomboy trong đó có Nike và Koala
    Về Âm nhạc : thích sự pha trộn giữa Rock và Rap hay những bài hát đủ thể loại miễn sao nhạc và lời nó hay và mang ý nghĩa ^^!
    Thích vẽ mọi thứ nhất là Graffiti và Chụp hình
    Thích ngồi 1 mình trong bóng tối rồi nghĩ vẫn vơ viết lên vài bài Rap
    Thích làm việc 1 mình và tự hào khi mình tự làm đc 1 việc gì đó
    Thích coi fim hành động ,kinh dị và rất chán coi fim tình cảm nên Miu chả biết lãng mạn là gì
    Thích đi trong mưa
    Thích sống tự do không bị tình yêu hay thân thiết quá với ai để bị ràng buột ..v..v
    Những lúc rãnh ngồi đọc sách , viết truyện , chụp hình nếu có hứng hay nghe nhạc thật lớn
    Tính cách thì khó hiểu , mình còn không hiểu mình nữa mà [You must be registered and logged in to see this image.]
    Khi nổi điên thì khoái đập đầu vào tường [You must be registered and logged in to see this image.] hay vào bàn đến khi tường nứt hay cái đầu chảy máu mới thôi , mà hầu như cái đầu nó bị là nhiều =='''
    Khi vui cũng bị nhiều người cho là khùng vì cứ ngồi cười 1 mình suốt .Đâm ra vui cái gì cũng ráng về nhà đóng cửa phòng rồi cười cho đỡ bị ai nói
    Thích làm những gì mình muốn và không quan tâm người khác nói gì về mình .Miễn là những gì mình yêu thích hay ước mơ thì đó là của mình chứ ko phải làm cho người khác mà phải buồn vì những lời nói không hay của họ
    Sống hơi nội tâm nhưng rất muốn làm những người xung quanh mỉm cười vì khi thấy họ cười dù lúc đó mình buồn cũng thấy vui theo ^^!
    Giới thiệu xong rồi , giờ Miu chạy trước đây [You must be registered and logged in to see this image.]
    MrKen
    MrKen
    General Probation
    General Probation

Aries Bạch Dương Tổng số bài gửi : 32
    Điểm đóng góp : 46
    Birthday : 23/03/1997

Character sheet
    Lever:
    Black Cat  Left_bar_bleue500/500Black Cat  Empty_bar_bleue  (500/500)

Black Cat  Empty Re: Black Cat

Bài gửi  MrKen Fri Sep 03, 2010 3:44 pm

Weo' còm M.
    k bik nên gọi U = tên j nhỉ
    Goblin
    Goblin
    Ác Ma
    Ác Ma

Nữ Aquarius Bảo Bình Tổng số bài gửi : 16
    Điểm đóng góp : 24
    Birthday : 14/02/1991

Bài gửi  Goblin Sat Sep 04, 2010 11:45 am

Chào mừng bạn đến với Tomboysg.
    Gob gọi bạn là Miu nhé.
    Thích đi trong mưa???? Vậy có gọi là tắm mưa không Miu? Gob cũng thích đạp xe dưới mưa lắm. Nó làm mình thấy vui vui.
    Khi nổi điên hay đập đầu vào tường? Miu không thấy đau àh? Sao Miu không đập đầu vào gối cho đỡ đau hơn?
    Nhoz Lam
    Nhoz Lam
    Chúa tể bóng tối
    Chúa tể bóng tối

Nữ Gemini Song Tử Tổng số bài gửi : 57
    Điểm đóng góp : 101
    Số lần được thank : 2
    Birthday : 09/06/1994

Bài gửi  Nhoz Lam Sat Sep 04, 2010 5:38 pm

Welcome Hắc Miu!
    Bạn thích màu đen, vậy cái web này hợp với bạn lắm đó! :41: (mà hình như đa số tụi mình thích màu đen nhỉ, nhìn đã con mắt)
    Vui mà ngồi cười một mình suốt cũng ko hẳn là hiếm thấy đâu bạn, chẳng hạn mình đây :48: . Nhưng phải biết kiềm chế một chút, ngồi trong lớp mà cứ cười thế này thì ko bị gọi khùng thì cũng uồng.
    À mà minh gọi bạn là Black Cat nhá (mình thích tên này hơn)vì black cat cùng tên với 1 thần tượng anime của mình (thám tử black cat ấy bạn có biết ko nhỉ?). Vậy nhá! :5:
    Black Cat
    Black Cat
    Ma mới
    Ma mới

Bài gửi  Black Cat Sat Sep 04, 2010 10:02 pm

Nhoz Lam đã viết:Welcome Hắc Miu!
    Bạn thích màu đen, vậy cái web này hợp với bạn lắm đó! :41: (mà hình như đa số tụi mình thích màu đen nhỉ, nhìn đã con mắt)
    Vui mà ngồi cười một mình suốt cũng ko hẳn là hiếm thấy đâu bạn, chẳng hạn mình đây :48: . Nhưng phải biết kiềm chế một chút, ngồi trong lớp mà cứ cười thế này thì ko bị gọi khùng thì cũng uồng.
    À mà minh gọi bạn là Black Cat nhá (mình thích tên này hơn)vì black cat cùng tên với 1 thần tượng anime của mình (thám tử black cat ấy bạn có biết ko nhỉ?). Vậy nhá! :5:
    Uhm ,Mình thích web này từ lần vào đầu tiên .Mình hơi nam tính nên không thích những màu sáng (nó khiến mình rất khó chịu ) nhất là màu hồng ==''
    Còn Thám tử Black Cat [You must be registered and logged in to see this image.] mình cũng từng đọc qua trên mạng và coi fim họat hình nhưng không hiểu gì cho lắm (vì toàn tiếng Nhật ) nhưng lại thích con số XIII trước ngực của bạn ấy , sau này chắc mình cũng xăm như thế và cũng rất thích bắn súng nữa .

Goblin đã viết:Chào mừng bạn đến với Tomboysg.
    Gob gọi bạn là Miu nhé.
    Thích đi trong mưa???? Vậy có gọi là tắm mưa không Miu? Gob cũng thích đạp xe dưới mưa lắm. Nó làm mình thấy vui vui.
    Khi nổi điên hay đập đầu vào tường? Miu không thấy đau àh? Sao Miu không đập đầu vào gối cho đỡ đau hơn?
    Mình đôi khi cũng thích chạy trong mưa và nếu canh ko có ai , hét lên trong mưa thú vị lắm đấy .
    Còn khi nổi điên ,mình ko kìm chế đc chính mình nên chỉ có cách làm mình đau mới khiến mình bớt điên đc ...hề ...hề...

Đã gộp bài!
    Black cat ơi lần sau có trả lời chỉ cần ghi @ nick4rum: ... và trả lời một lúc nhiều người, không nhất thiết phải quote đâu!
    Thân
    BQT TomboySG
    Nhoz Lam
    Nhoz Lam
    Chúa tể bóng tối
    Chúa tể bóng tối

Nữ Gemini Song Tử Tổng số bài gửi : 57
    Điểm đóng góp : 101
    Số lần được thank : 2
    Birthday : 09/06/1994

Bài gửi  Nhoz Lam Mon Sep 06, 2010 6:04 pm

Uhm ,Mình thích web này từ lần vào đầu tiên .Mình hơi nam tính nên không thích những màu sáng (nó khiến mình rất khó chịu ) nhất là màu hồng ==''
    Còn Thám tử Black Cat mình cũng từng đọc qua trên mạng và coi fim họat hình nhưng không hiểu gì cho lắm (vì toàn tiếng Nhật ) nhưng lại thích con số XIII trước ngực của bạn ấy , sau này chắc mình cũng xăm như thế và cũng rất thích bắn súng nữa .
    Trùi, bạn thích bắn súng à, giống mình thế, vậy bạn thử đọc cái fiction của mình đi hay lắm đấy!
    Àh mà này bạn ở đâu thế? trong thành hay ngoại thành? :7: :11:
    Black Cat
    Black Cat
    Ma mới
    Ma mới

Bài gửi  Black Cat Tue Sep 07, 2010 8:03 pm

Nhoz Lam đã viết:Trùi, bạn thích bắn súng à, giống mình thế, vậy bạn thử đọc cái fiction của mình đi hay lắm đấy!
    Àh mà này bạn ở đâu thế? trong thành hay ngoại thành? :7: :11:

Mình ở TP.HCM
    Popping Kej
    Popping Kej
    Ma mới
    Ma mới

Điểm đóng góp : 5

Bài gửi  Popping Kej Tue Feb 28, 2012 9:15 pm

mình tên Kej
    rất vui đc làm quen với các bạn